YMecon8
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

YMecon8

YMecon8 เศรษฐศาสตรมหาบัญฑิต สำหรับผู้บริหารรุ่นใหม่รุ่นที่ 8

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
cheechee

cheechee

แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 10:50 am

คาดว่าอาจารย์คงจะออกประมาณของเก่าอะค่ะ โดยเฉพาะของอาจารย์สุเทพ

คงออกเหมือนเดินเลยค่ะ จากที่อาจารย์บอกนะค่ะ

ลองเอาไปศึกษาและลองทำกันดูน้า

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=3A3E4973ADHMNILNT7BJ911C6LLHQN

นี่คือแนวข้อสอบที่พี่หมูส่งเพิ่มเติมให้ค่ะ

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=3C9255F01AY9CW45JN32NJ1HNULEQN

ต้องขอบคุณพี่หมูนะค่ะที่ส่งมาให้ ลองเอาไปทามๆกานดูน้า

แก้ไขล่าสุดโดย cheechee เมื่อ Tue Jan 26, 2010 2:41 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
guitarsign

guitarsign

แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 2:43 pm

Very Happy -ขอพื้นหลังเปนสีขาวได้มั๊ยคะ มันมืดๆ วังเวงๆ ยัง งัยไม่รู้ แต่ขอบคุณมากๆคะ สำหรับเวปบอร์ด รุ่น ^^
guitarsign

guitarsign

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 5:04 pm

cheers ขอบคุณคร้า ธีมใหม่สบายตาดีคะ ^^
momo-game

momo-game

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 5:09 pm

เริดคร่า
janmoo

janmoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 10:51 pm

ขอบคุณมากๆนะครับ
สำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้
momo-game

momo-game

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 9:43 pm

สงสัยฉันจะได้ เอ แน่ๆเลยมีเพื่อนดีๆแบบนี้อิอิ
cheechee

cheechee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 8:14 am

momo-game พิมพ์ว่า:
สงสัยฉันจะได้ เอ แน่ๆเลยมีเพื่อนดีๆแบบนี้อิอิ

[size=18]นอกจากจะไม่สวยแร้วยังสตออีกนะเนี่ย

ไม่ต้องมีช้านเพื่อนก้อได้เออยู่แร้วแหละ สวยๆ[/size]
ratchapol.k

ratchapol.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 4:27 pm

ขอบคุณสำหรับแนวข้อสอบคับ จะปริ้นไปนอนกอดนะคับ Laughing
cheechee

cheechee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)   แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 5:54 pm

ratchapol.k พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสำหรับแนวข้อสอบคับ จะปริ้นไปนอนกอดนะคับ แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ) Icon_lol

ไม่ต้องขนาดน้านก้อได้จร้า

เอาไปอ่านดีกว่านะ

จะได้มีประโยชน์นิดนุง

กิกิ

แนวข้อสอบเก่าของแมทและแสตทจร้า(เพิ่มเติมค่ะ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1